TANGAZO

WADAU WOTE WA OWM-KVAU

NINAPENDA KUWATAARIFU KWAMBA, KATIBU MKUU OFISI YA
WAZIRI MKUU - KAZI, AJIRA, VIJANA NA WATU WENYE ULEMAVU
(OWM - KVAU) ATAKUTANA NA WADAU WOTE WANAOPATA
HUDUMA KATIKA OFISI YETU IKIWA NI UTEKELEZAJI WA
MAADHIMISHO YA WIKI YA UTUMISHI WA UMMA KWA MWAKA 2019.

KIKAO HICHO KINATARAJIA KUFANYIKA TAREHE 21/06/2019
KUANZIA SAA 8:00 MCHANA KATIKA UKUMBI WA PSSSF; GHOROFA

YA PILIL.

MNAOMBWA' KUHUDHURIA KIKAO HICHO CHENYE LENGO LA
KUSIKILIZA KERO, MAONI NA CHANGAMOTO KUHUSIANA NA

HUDUMA MNAZOZIPATA KUTOKA KWENYE OFISI YETU.
NYOTE MNAALIKWA.

UTAWALA
14/6/2019
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